
Mu masana'antar kayan daki ne a Ningbo, China. Mun ƙware wajen yin saitin ɗakin kwana da kayan daki na otal na Amurka tsawon shekaru 10.
| Sunan Aikin: | Saitin kayan ɗakin kwana na otal ɗin MJRAVAL |
| Wurin Aiki: | Amurka |
| Alamar kasuwanci: | Taisen |
| Wurin da aka samo asali: | NingBo, China |
| Tushe abu: | MDF / Plywood / Barbashi |
| Allon kai: | Da Kayan Ado / Babu Kayan Ado |
| Kayan akwati: | Zane na HPL / LPL / Veneer |
| Bayani dalla-dalla: | An keɓance |
| Sharuɗɗan Biyan Kuɗi: | Ta hanyar T/T, 50% Ajiya da Sauran Kuɗi Kafin Jigilar Kaya |
| Hanyar Isarwa: | FOB / CIF / DDP |
| Aikace-aikace: | Dakin Baƙi na Otal / Banɗaki / Jama'a |

Masana'antarmu

Kayan aiki

Shiryawa & Sufuri

Mun fahimci muhimmancin kayan aiki masu inganci don zama cikin kwanciyar hankali. Saboda haka, dangane da zaɓin kayan aiki, muna da cikakken iko kan inganci da aikin muhalli na kayan aiki don tabbatar da cewa kayan da ake amfani da su sun cika ƙa'idodin ƙasa kuma suna iya samar wa baƙi yanayi mai lafiya da kwanciyar hankali na masauki. A lokaci guda kuma, muna kuma mai da hankali kan jin daɗi da amfani na kayan daki da kayan ado, don baƙi su ji daɗin ɗumi da kwanciyar hankali na gida yayin da suke jin daɗin masauki mai inganci.
Muna mai da hankali kan keɓancewa da kula da cikakkun bayanai. A cikin ayyuka na musamman, muna ba da mafita da zaɓuɓɓuka iri-iri na ƙira bisa ga buƙatun otal ɗin da fifikon abokin ciniki don biyan buƙatun abokin ciniki na mutum ɗaya. A lokaci guda, muna kuma mai da hankali kan ƙirar cikakkun bayanai. Daga kayan gado, halayen inuwa na labule, zuwa wuraren wanka, da sauransu, mun zaɓi su da kyau kuma mun keɓance su don tabbatar da cewa abokan ciniki za su iya jin daɗin mafi kyawun ƙwarewar masauki.
Muna ba da cikakken sabis, tun daga tsara tsarin ƙira zuwa kula da tsarin gini, zuwa gyara da gyara daga baya, za mu bi diddigin dukkan tsarin kuma mu ba da tallafin fasaha na ƙwararru. Muna da ƙungiyar kwararrun masu kula da ayyuka da kuma ƙungiyar sabis bayan tallace-tallace don tabbatar da cewa duk wata matsala da abokan ciniki suka fuskanta yayin amfani da ita za a iya magance ta cikin lokaci.