Magabacin katako na ofis ɗin katako shine kayan ofis ɗin panel. Yawanci yana kunshe da alluna da yawa da aka haɗa tare. Mai sauƙi kuma a fili, amma bayyanar yana da wuyar gaske kuma layin ba su da kyau sosai.
Tare da ci gaba da inganta yanayin rayuwar mutane, bisa la'akari da aiki, an biya ƙarin hankali ga nau'o'in bayyanar launuka da salon labari. Asali in mun gwada da sauki panel furniture ba zai iya kara saduwa da bukatun na ofishin yanayi.
A sakamakon haka, mutane suna fesa fenti a saman allunan katako, suna ƙara fatun fata, ko amfani da ƙafar ƙarfe, gilashi, da na'urorin haɗi. Kayayyakin sun fi nagartaccen tsari, wanda ke ƙara kyawun bayyanar da jin daɗin amfani, kuma yana biyan bukatun mutum ɗaya.
Kafin bin kyawun bayyanar da jin daɗin amfani da saduwa da bukatun mutane, kayan aikin ofis na musamman za su fara gaya muku abin da za ku kula yayin amfani da kayan ofis ɗin katako a rayuwar yau da kullun.
Daidaitaccen tsarin kula da kayan katako
1. Yi ƙoƙarin kiyaye zafi a kusan 50%. Bushewa da yawa na iya sa itacen ya fashe cikin sauƙi.
2. Idan barasa ya digo akan kayan katako, ya kamata ku hanzarta shanye ta da tawul ɗin takarda ko busassun tawul maimakon goge shi.
3. Zai fi kyau a sanya ji a ƙarƙashin abubuwa kamar fitilun tebur waɗanda za su iya tashe saman kayan.
4. Kofuna da aka cika da ruwan zafi ya kamata a sanya su a kan tebur tare da kullun.
Ayyukan da ba daidai ba don kayan daki na katako
1. Sanya kayan katako na katako inda hasken rana kai tsaye zai iya isa gare shi. Ba wai kawai rana za ta iya lalata fenti ba, tana iya fashe itacen.
2. Sanya kayan katako kusa da injin dumama ko murhu. Yawan zafin jiki na iya sa itace ta yi jujjuyawa kuma mai yiyuwa ma ya sa ta fashe.
3. Sanya kayan roba ko filastik akan saman kayan katako na dogon lokaci. Irin waɗannan kayan zasu iya amsawa tare da fenti a kan katako, haifar da lalacewa.
4. Ja maimakon motsa kayan daki. Lokacin motsi kayan daki, ɗaga su gaba ɗaya maimakon jan su a ƙasa. Don kayan daki waɗanda za a motsa akai-akai, yana da kyau a yi amfani da tushe tare da ƙafafu.
Lokacin aikawa: Mayu-21-2024