1. M kayan itace
Amfani:
Na halitta da kuma mahalli: m kayan itace da aka yi da na halitta rajistan ayyukan, ba tare da sinadari gurbatawa, kuma sun dace da manufar zamani lafiya rayuwa.
Kyawawa da ɗorewa: kayan katako mai ƙarfi yana da nau'in halitta da launi, yana ba mutane jin daɗi da sauƙi, kuma yana da tsawon rayuwar sabis, yawanci fiye da shekaru goma.
Ayyukan adana ƙima: ƙayyadaddun kayan daki na itace yana da ƙayyadaddun tanadin ƙima da sarari godiya saboda ƙarancinsa da fifikonsa.
Rashin hasara:
Babban farashi: saboda tsadar kayan katako mai ƙarfi da wahalar sarrafawa, farashin kayan katako mai ƙarfi gabaɗaya yana da yawa.
Mai saukin kamuwa da tasirin muhalli: katako mai ƙarfi ya fi dacewa da canje-canje a yanayin zafi da zafi, kuma yana da saurin lalacewa, fashewa da sauran matsaloli.
Abubuwan da suka dace:
Kayan katako mai ƙarfi ya dace da otal-otal masu tsayi, ɗakunan alatu da sauran wurare waɗanda ke buƙatar ƙirƙirar yanayi na yanayi da dumi. Nau'insa na musamman da nau'ikansa na iya haɓaka inganci da darajar otal ɗin.
2. Kayan ƙarfe
Amfani:
Green da abokantaka na muhalli: albarkatun kayan ƙarfe, irin su faranti mai sanyi, suna fitowa ne daga narkewa da kuma jujjuya albarkatun ma'adinai, kuma samfuran albarkatu masu ɗorewa kuma masu ɗorewa.
Mai hana wuta da danshi: Kayan daki na ƙarfe yana da kyawawan kaddarorin hana wuta da ɗanɗano kuma ya dace da amfani da shi a wuraren da ke da ɗanshi ko wuta.
Ayyuka daban-daban: Kayan daki na ƙarfe na iya saduwa da buƙatun aiki daban-daban bayan aiwatar da lanƙwasawa, kamar masu zane da yawa, kofofin da yawa, da wayar hannu, kuma nau'ikan iri da yawa suna da ayyukan nadawa don adana sarari.
Rashin hasara:
Nau'i mai wuya da sanyi: Yawancin kayan daki na ƙarfe galibi ana ɗaukar su ba su da dumi sosai daga mutane da yawa saboda nau'in sa.
Ƙarar ƙara: Kayan kayan ƙarfe na iya yin ƙara mai ƙarfi yayin amfani, yana shafar sauran da ƙwarewar baƙi.
Abubuwan da suka dace:
Kayan kayan ƙarfe sun dace da otal-otal masu sauƙi da sauƙi na zamani ko wuraren jama'a, irin su lobbies, wuraren hutawa, da dai sauransu. Siffar ta musamman da launi na iya ƙara fahimtar zamani da fasaha ga otal ɗin.
3. allo na wucin gadi
Amfani:
Farashin mai araha: Jirgin wucin gadi yana da ƙarancin farashi kuma ya dace da samarwa da amfani da yawa.
Kyakkyawan kwanciyar hankali: An kula da katako na wucin gadi na musamman, yana da kyakkyawan kwanciyar hankali da dorewa, kuma ba shi da sauƙi don lalacewa da tsagewa.
Siffofin daban-daban: saman allo na wucin gadi yana da lebur kuma yana da sauƙin liƙa kayan karewa iri-iri, waɗanda zasu iya cimma nau'ikan sifofi da ƙirar launi.
Rashin hasara:
Abubuwan da suka shafi muhalli: Wasu allunan wucin gadi na iya amfani da adhesives masu ɗauke da abubuwa masu cutarwa kamar formaldehyde yayin aikin samarwa, wanda ke shafar aikin muhalli. Sabili da haka, lokacin zabar allunan wucin gadi, kuna buƙatar kula da ka'idodin muhalli da takaddun shaida.
Ƙarƙashin ƙarancin ɗan adam: Idan aka kwatanta da ƙaƙƙarfan kayan daki na itace, dorewar kayan katako na wucin gadi na iya zama ƙasa kaɗan.
Abubuwan da suka dace:
Kayan daki na allo na wucin gadi sun dace da otal-otal na kasafin kuɗi, otal ɗin kasuwanci da sauran wuraren da ake buƙatar sarrafa farashi kuma buƙatun dorewa na kayan daki ba su da girma musamman. Siffofinsa daban-daban da ƙirar launi na iya biyan bukatun baƙi daban-daban.
A taƙaice, a matsayin mai ba da kayan daki na otal, lokacin zabar kayan daki, ya zama dole a yi la'akari da fa'ida da rashin amfani da kayan, yanayin da ya dace, da buƙatun baƙi, don tabbatar da cewa an samar da kayayyaki da ayyuka masu inganci masu tsada ga otal ɗin.
Lokacin aikawa: Jul-04-2024